Latest News
Image default
સ્પોટર્સ

સુરતના શ્લોકે ત્રેવડો ખિતાબ જીત્યો , ફ્રેનાઝે મહિલા ટાઇટલ જીત્યું

ગાંધીનગર
સુરતના શ્લોક બજાજે ઇફ્કો, કલોલ ખાતે ટેબલ ટેનિસ એસોસિએશન ઓફ ગાંધીનગર દ્વારા ગુજરાત સ્ટેટ ટેબલ ટેનિસ એસોસિએશનના નેજા હેઠળ આયોજિત 3જી ગુજરાત સ્ટેટ રેન્કિંગ ટેબલ ટેનિસ ટુર્નામેન્ટ 2022ના અંતિમ દિવસે મેન્સ સિંગલ્સ, જુનિયર (અંડર-19) બોયઝ સિંગલ અને જુનિયર (અંડર-17) બોયઝ સિંગલ ટાઇટલ જીત્યા છે.  
 
મેન્સ શ્લોકમાં અમદાવાદના પાંચમા ક્રમાંકિત અક્ષિત સાવલાને 4-1 (11-9,11-5,11-9,10-12,11-6), જુનિયર બોયઝ અન્ડર-19 ફાઇનલમાં શ્લોકે ત્રીજા ક્રમાંકિત આયુષ તન્નાને પણ હરાવ્યો સુરત તરફથી 4-0 (11-7,11-6,11-7,11-9) અને જુનિયર બોયઝ અંડર-17 ફાઇનલમાં શ્લોક અરવલ્લીના ત્રીજા ક્રમાંકિત અરમાન શેખને 4-0 (11-4,11-5)થી હરાવી, 11-5,11-6).
 
વિમેન્સ સિંગલ્સની ફાઇનલમાં સુરતની ફ્રેનાઝે તેની શહેરની સાથી ફિલઝાહ કાદરીને 4-1 (11-4,11-6,8-11,11-4,12-10)થી હરાવ્યો હતો. જુનિયર ગર્લ્સ (અંડર-19)માં ફાઈનલ આઠમાં ક્રમાંકિત ભાવનગરની નમના જયસ્વાલે અમદાવાદની બીજી ક્રમાંકિત પ્રથા પવારને 4-0 (13-11,12-10,11-8,12-10)થી હરાવી .
 

All Final and Position Matches Results:

Mens Singles
Final: Shlok Bajaj (SRT) (10) bt Akshit Savla (AHD) (5) (4-1) 11-9,11-5,11-9,10-12,11-6
Third- Fourth match: Dhairya Parmar (AHD) (8) bt Riyan Dutta (AHD) (6) (3-0) 11-9,11-9,11-2
 
Womens Singles
Final: Frenaz Chipia (SRT) bt FilzahFatema Kadri (SRT) (4-1) 11-4,11-6,8-11,11-4,12-10
Third Fourth Match: Pratha Pawar (AHD) bt Arnee Parmar (SRT) (3-2) 7-11,11-5,11-7,10-12,11-9
 
Junior Boys U-19 Singles
Final: Shlok Bajaj (SRT) (1) bt Aayush Tanna (SRT) (3) (4-0) 11-7,11-6,11-7,11-9
Third Fourth match: Arman Shaikh (ARV) (5) bt Pratham Madlani (BRD) (2) (3-0) 11-8,11-6,11-3
 
Junior Girls U-19 Singles
Final: Namna Jayswal (BVN) (8) bt Pratha Pawar (AHD) (2) (4-0) 13-11,12-10,11-8,12-10
Third Fourth Match: Rutva Kothari (BVN) (4) bt Riya Jayswal (BVN) (3) (3-2) 10-12,8-11,11-1,11-8,11-7
 
Junior Boys Singles U-17
Final: Shlok Bajaj (SRT) (1) bt Arman Shaikh (ARV) (3) (4-0) 11-4,11-5,11-5,11-6
Third Fourth Match: Aayush Tanna (SRT) (2) bt Dhyey Jani (BVN) (5) (3-1) 13-15,11-8,12-10,11-4
 
Junior Girls U-17 Singles
Final: Pratha Pawar (AHD) bt Nidhi Prajapati (AHD) (4-1) 9-11,11-7,11-8,11-7,12-10
Third Fourth Match: Riya Jayswal (BVN) bt Arnee Parmar (SRT) (3-2) 9-11,11-6,11-9,6-11,11-4
 
Sub Jr Boys U-15 Singles
Final: Aayush Tanna (SRT) (1) bt Malav Panchal (AHD) (11) (4-0) 11-5,11-5,11-7,11-6
Third Fourth: Vivaan Dave (SRT) (2) bt Himansh Dahiya (AHD) (4) (3-2) 4-11,5-11,11-8,11-9,16-14
 
Sub Junior Girls U-15 Singles
Final: Pratha Pawar (AHD) (1) bt. Riya Jayswal (BVN) (2) 4-3 (11-9,8-11,11-6,5-11,11-6,8-11,11-5)
Third Fourth Match: Mouboni Chatterjee (AHD) (4) bt Jahnvi Patel (NVS) (3) (3-2) 11-7, 7-11, 6-11, 11-5, 13-11
 
Cadet Boys U-13 Singles
Final: Vivaan Dave (SRT) bt Malav Panchal (AHD) (4-2) 11-5,9-11,9-11,11-6,11-4,11-6
Third-Fourth: Manav Mehta (SRT) bt Samarth Shekhwat (SRT) (3-1) 6-11,11-9,11-9,11-8
 
Cadet Girls U-13 Singles
Final: Mouboni Chatterjee (AHD) bt Jiya Trivedi (AHD) (4-1) 11-7,11-7,11-8,8-11,11-5
Third- Fourth: Charmy Trivedi (BVN) bt Daniya Godil (SRT) (3-1) 11-5,7-11,11-8,11-7
 
Hopes Boys U-11 Singles
Final: Hridan Patel (SRT) bt Taksh Shah (AHD) (3-1) 9-11,11-1,11-5,11-6
Third Fourth: Krishav Gupta (SRT) bt Dhyan Chandak (AHD) (3-2) 11-9,13-11,9-11,9-11,11-7
 
Hopes Girls U-11 Singles
Final: Khwaish Lotia (AHD) bt Fiza Pawar (AHD) (3-1) 11-6,11-4,14-16,11-5
Third Fourth: Neeyati Pathak (SRT) bt Tanisha Deputy (SRT) (3-0) 11-6,12-10,11-7

સંબંધિત પોસ્ટ્સ

44મી ચેસ ઓલિમ્પિયાડની ટોર્ચ રિલે

Samachar Viswa

કોમનવેલ્થ વેઈટલિફ્ટિંગમાં સિલ્વર જીતનારા વિકાસ ઠાકુરે સિંગર સિદ્ધૂ મૂસેવાલના અંદાજમાં ઉજવણી કરી

Samachar Viswa

શ્યામ સ્નૂકર વર્લ્ડ ઓલ ઈન્ડિયા ઓપન સ્નૂકરમાં સુમિત આહુજાનો રિકેશ પાઠક સામે વિજય

Samachar Viswa

એક ટિપ્પણી મૂકો